Jennifer Lopez azima madai ya Botox: LOL. Huo ni Uso Wangu Tu

Jennifer Lopez

Ajabu isiyo na umri Jennifer Lopez anataka kuweka wazi kabisa: Hajawahi kutumia Botox au upasuaji wa plastiki kufanikisha sura yake ya ujana.



Mshereheshaji huyo wa miaka 51 mara mbili alipunguza madai yake baada ya kushiriki video ya uendelezaji ya laini yake mpya ya utunzaji wa ngozi, JLO Beauty. Katika chapisho la Instagram, Lopez alikaribia kamera kuonyesha matokeo ya vinyago vyake vya karatasi nyingi, akisema angeweza kuona laini moja usoni mwake, na akahisi kana kwamba anaonekana mdogo kwa miaka 10.

Lakini watumiaji wengine wa Instagram hawakuwa wakinunua. Watu wengi waliruka katika sehemu ya maoni kumshtaki Lopez kwa kupotosha mashabiki wake juu ya njia anazodumisha sura yake ya ujana. Mtu mmoja aliandika kwamba nyusi za Lopez na paji la uso 'hazitembei kabisa,' na alidai alikuwa na msaada kutoka kwa sindano.



'Kwa kweli unayo Botox. Na tani zake, 'mtumiaji alitoa maoni. Na yote ni mazuri. Kusema tu. '

reese hucheza pumzi



Lopez alipata upepo wa madai hayo na kujaribu kuweka rekodi sawa 'kwa wakati wa milioni 500.'

'LOL ndio uso wangu tu!' alijibu. Sijawahi kufanya Botox au sindano yoyote au upasuaji! Nasema tu. Pata uzuri wa JLO na ujisikie mzuri katika ngozi yako mwenyewe! Na hapa kuna siri nyingine ya Urembo ya JLO: jaribu kutumia wakati wako kuwa mzuri, mwenye fadhili na kuwainua wengine usitumie wakati wako kujaribu kuwashusha wengine ambao watakupa ujana na mzuri pia !!! Inakutumia upendo. '

. @Jo anapiga makofi kwa chuki akimshtaki kuwa na Botox:

'Kwa mara ya milioni 500, sijawahi kufanya Botox au sindano yoyote au upasuaji ... Na hii hapa ni siri nyingine ya Urembo ya JLO: usitumie wakati wako kujaribu kuwashusha wengine, ambayo itakupa ujana & amp; mrembo pia !! ' pic.twitter.com/iesyelJgKG

- Tamaa ya Pop (@PopCrave) Januari 17, 2021



Lopez alikanusha kutumia Botox katika mahojiano na Yeye jarida mwezi uliopita, wakati alikumbuka wakati daktari alipendekeza atumie sindano.

'Nilikuwa na umri wa miaka 20, na sijawahi kuwa na Botox hadi leo. [Daktari] akasema, 'Je! Ulijua una laini kidogo hapa? Tunapaswa kuanza Botox. 'Lopez alisema. 'Namaanisha, ilibidi nipate umri wa miaka 23, sivyo? Na nilikuwa kama, nitapita. Sikupenda sindano hata hivyo .... Na najiuliza tu ni nini kingetokea kwangu ikiwa ningeanza Botox saa 23, ningeonekanaje sasa. Uso wangu ungekuwa uso tofauti kabisa leo. '