Nyota ya Montreal TikTok Lubalin Anaunda Sauti ya Sauti kwa Mtandaoni

Tiktokker Lubalin na asili ya samawati

Alikuwa msanidi programu wa Amerika na mmoja wa baba wa mtandao, Vint Cerf, ambaye kwanza aliita wavuti ya ulimwengu kama kioo. Alisema kuwa uvumbuzi mkubwa wa kiteknolojia ni mfano tu wa jamii yetu, na kwamba ikiwa hatupendi kile tunachokiona mkondoni, chaguo la kweli tu ni kujibadilisha.



Kweli, ikiwa mtandao ni kioo, basi Lubalin Vibe Emporium ndiye mvulana aliyechora masharubu ya katuni katikati yake. Kwa uaminifu, inaonekana kuwa nzuri kwako ... Zoro halisi anatetemeka.

Mnamo Desemba 2020, mwanamuziki na muumbaji wa Montreal mwenye miaka 31 alilipuka kwenye eneo la TikTok na Internet Drama PT 1, tafsiri ya kuchekesha ya msuguano wa chini sana katika sehemu ya maoni ya chapisho la Soko la Facebook.



Ujumbe huo ulienea haraka na, kwa kufanya hivyo, ilimtawaza muumbaji wake kama mtunzi rasmi wa sehemu za maoni za Internets. Bila kukosekana kwa msukumo kwenye kioo kilichopigwa na kupasuka ambacho ni mtandao, Lubalin alienda kazini kujaribu kuiga mafanikio ya machapisho. Video inayosababishwa ingeongoza kwa moja ya laini kubwa zaidi ya 2021: weka jina langu nje kinywa chako nyembamba.



Leo, na TikTok ifuatayo ya 3.1M na orodha ndogo ya YouTube ya zaidi ya 100,000, Lubalin anapata mafanikio na changamoto mpya katika kazi yake kama mwanamuziki na mburudishaji, pamoja na nyimbo zisizo za kuchekesha za asili. Wimbo na video yake mpya zaidi, helix mara mbili, sehemu ya EP ijayo, iko nje leo.

Tuliunganisha na Lubalin kwa mazungumzo juu ya kupata pesa kama mwanamuziki wa ushirika, jinsi anavyochagua nyama bora za mtandao, na zaidi.

Je! Umeibuka kutoka? Na umeingiaje kwenye muziki?
Mimi ni kutoka Ottawa na nilihamia Montreal kama miaka nane iliyopita… Ive siku zote nimekuwa nikifanya muziki. Aina yake ya mandhari ya mara kwa mara. Ninajishughulisha sana na miradi na vitu vingi vya kupendeza ... mimi huchagua kitu na kuzama kwa kina na huwezi kunifanya nifanye kitu kingine chochote kwa bora au mbaya katika kipindi hicho cha wakati.



Nilianza kubaka wakati nilikuwa na miaka 12. Nilimwona Eminem kwenye MTV na kufikiria, oh, ningeweza kufanya hivyo labda. Na kisha nilihitaji kupigwa, kwa hivyo nilianza kupata viboko kutoka kwa wavuti hii inayoitwa Sauti Bonyeza. Basi nilikuwa kama, hizi beats ni aina ya chochote, nahisi kama ningeweza kufanya bora zaidi. Sikuweza… hilo lilikuwa jambo zuri kwa sababu lilinifanya kupakua Studio za FL. Mambo yalibadilika kutoka hapo.

Nilipata watu wengine ambao wanapenda kutengeneza muziki… tulifanya muziki mwingi pamoja na ilibadilika hadi hivi karibuni katika miaka michache iliyopita nilikuwa nikifanya muziki kwa video za ushirika na matangazo ... mwishowe nikatafuta jinsi ya kupata pesa kutokana na hayo . Na kisha nikatengeneza TikToks kadhaa. Sasa ni kama mchezo tofauti wa mpira.

kwanini f wewe mzabibu uongo

Video yako ya kwanza ya TikTok ilikuwa nini?
TikTok yangu ya kwanza kabisa ni kutoka kwa njia kabla sijajaribu kuipasua, ambapo nilikuwa nikitumbukiza vidole vyangu…. Nadhani zaidi ya mwaka mmoja uliopita. Ilikuwa ni mimi tu kwenye barabara ya ukumbi nikizungusha taa za vyumba tofauti kwa sababu mikono yangu ni mirefu sana… na muziki kutoka kwa X-Files ikicheza. Haikufanya vizuri sana. Nadhani ilikuwa na maoni kadhaa mia.



Bado unafanya vitu vya ushirika?
Mikataba yake ya chapa zaidi, vitu vingine vidogo ambavyo havionekani kwa umma lakini bado huulizwa kwa ukweli kwamba Im TikTok ni maarufu. Pesa zinazozunguka hiyo ni ya kufurahisha zaidi kuliko pesa kuzunguka kitu chochote ambacho hakihusiani na mimi kuwa maarufu… Kwa hivyo nachukua fursa hiyo. TikTok haina kutupa kazi nyingi kwa njia yangu, kwa hivyo ni nzuri sana.

wengi watatu katika mchezo wa nba
Bado ya Lubalin

Picha kupitia Mtangazaji

Je! Unajisikiaje juu ya mshawishi wa neno?
Nadhani kwa sababu neno limepachikwa katika lugha yetu sasa, sifikirii kabisa. Ni kama, hiyo ndio jibini, huu ni mlango, na mimi ni mshawishi.



Nafasi yake nzuri ya kuwa ndani. Mimi pia huinuka mara kwa mara kati ya kukwama na kuwa na wasiwasi juu ya kuitunza. Unajua kuwa kwa kiwango fulani, jambo ambalo linakufikisha kwenye sehemu moja sio lazima litakuchukua kwenda mahali pengine. Wakati fulani itaisha mvuke. Sijui ni ngapi za hizi ninaweza kufanya kabla ya watu kuwa kama, Sawa, nadhani tunapata.

Je! Unahisi shinikizo kuendelea kuwa mtu wa kuchekesha wa TikTok?
Hauwezi kufanya chochote milele ... kile watu wanataka kutoka kwako ni maalum. Inahisi kama kuna tu hadi sasa ninaweza kupotea kwa kuweka kasi. Ninaweza kupunguza kasi na kuweka hii katika hali ya kusafiri na labda kuwa sawa, lakini nahisi shinikizo kuendelea.

Vitu vingi vya bubu hulipuka kwenye TikTok kwa sababu nzuri au mbaya. Nadhani lazima uelewe kuwa kwa sababu tu kitu ni nzuri, haimaanishi itafanya kazi kwenye TikTok, na kwa sababu tu kitu kinafanya kazi kwenye TikTok, haimaanishi kuwa kubwa.

Unapata wapi nyama yako? Maigizo yanatoka wapi?
Mwenzangu na mimi tutakaa pamoja kwa masaa mawili, mbili na nusu na tutatembea kwenye mtandao… tukichukua visu tofauti kwa sehemu tofauti na vidonge vya Buzzfeed. Sehemu ya fomula kutoka kwangu ilikuwa inahakikisha kuwa mtandao tayari unafikiria ni ya kuchekesha na kwa njia hiyo sistahili kuwa na wasiwasi ikiwa ni ucheshi wangu wa ajabu… Najua itaungana na angalau watu wengine kwenye yaliyomo tu. Kisha weka safu yetu ya vitu juu yake.

Kwangu, imejengwa kila wakati juu ya kitu kilichothibitishwa. TikTok tayari ni aina ya kupenda, Lets hop juu ya mwenendo huu. Mtu anaanzisha kitu, watu huunganisha nayo na kisha tunajenga juu ya hiyo na mara nyingi wakati inakufikia, tabaka zake saba za kina cha vitu vilivyojengwa juu ya vitu, kama hoja hiyo ya densi ilitoka hapo, sauti hii ilitoka kwa hiyo.

Je! Watu mara nyingi wanapendekeza nyama ya nyama?
Ndio, ni mtiririko wa mara kwa mara katika DM zangu, ambazo sioni kwa kweli kiasi hicho… kila wakati na mimi napenda tuone ni nini hapa. Kuna ujumbe mzuri sana. Wakati mwingine [mchezo wa kuigiza] ni mzuri sana na kawaida ikiwa ni, watu wengi wamenituma. Wakati mwingine viwambo vya picha za kibinafsi za watu.

Ninathamini sana utaftaji wa yaliyomo, lakini hadi sasa sidhani kuwa kuna kitu chochote ambacho nimetumia. Lakini hiyo pia ni kwa sababu mimi huchagua sana. Sio tu kwamba mtandao lazima uione kuwa ya kuchekesha, lakini lazima nipate kuchekesha sana. Kuna kwamba mchoro wa Venn… lazima ufanye kazi kama wimbo, uingie ndani ya sekunde 60… kuna mambo mengi.

wanawake wadogo zaidi kupata mtoto

Kwa hivyo ukishapata mchezo wa kuigiza, je! Unaunda muziki wa kawaida ili kutoshea hisia za kipande hicho?
Mimi huwa naanzia mwanzo. Kawaida mimi huwaka kitanzi cha piano… ni jambo rahisi kutunga na kupata muundo wa gumzo. Ninaanza kucheza chords tofauti na kujaribu kuimba. Kawaida ninajaribu kuchukua sehemu yake ambayo nadhani itakuwa muhimu sana kupata, kama punchi, au Im kuanzia mwanzoni, wakati mwingine ni rahisi. Ninajaribu tu kucheka na wimbo huo.

Ikiwa naweza kuiimba kwa njia ambayo inanichekesha wakati huo basi najua Im kwenye kitu, kwa hivyo Ill aiweke chini na kisha aondoe maendeleo ya gumzo. Wakati mwingine gumzo zitabadilika katika sehemu fulani. [Mimi] tu nyama nje ya mstari wa juu wote kutoka huko… fanya kazi nyuma kutoka kwa sehemu yoyote ile niliyofikiria.

Kinyume na kazi yangu yote katika muziki, nadhani kila moja hadi sasa imekuwa kitu kimoja. Mara tu nilipopata wazo la kwanza la kwanza na kujengwa kutoka hapo, kawaida lazima nianze vitu tena na kujaribu pembe tofauti. Hadi sasa kila wakati inabonyeza tu. Nadhani sehemu ya hiyo sina wasiwasi juu ya sauti ya asili au wasiwasi juu ya, Ah, hiyo ni maalum ya kutosha? Tayari yaliyomo ni ya kuchekesha sana kwamba kadiri ninavyosikia kama kitu ambacho tayari kipo, bora karibu. Nimekuwa nikijaribu kujua jinsi ya kuleta uoga huo kwenye muziki wangu halisi.

Je! Unayo sanamu yoyote katika aina hii ya vichekesho vya muziki?
Hakika kuna wakubwa ambao walikuwa wamesimama juu ya mabega ya. Hata tukirudi Weird Al halafu Im kufikiria Kisiwa cha Upweke… zilikuwa kubwa. Ndege ya Conchords… kipaji. [Wao] hakika waliniathiri kwa sababu tulikuwa bora katika Ndege ya Conchords zamani siku hizo. Bill Wurtz ni fikra. Jack Stauber pia yuko katika eneo hilo la kushangaza ajabu tu.

Niligundua baada ya kuifanya, ni wangapi wa wasanii wa aina hii ambao nimefurahiya zaidi ya miaka. Sikuwafikiria juu yao wakati nilikuwa nikifanya ya kwanza, lakini walikuwa na hakika huko.

Unaweza kuniambia nini juu ya toleo lako jipya?
Wimbo wake unaitwa helix mara mbili, ambao tulipiga video hiyo hivi karibuni. Ilikuwa kama kitu kilichopigwa risasi moja na Congo Blue Productions. Yeye hufanya mipangilio ya taa ya wazimu kwa maonyesho na video za muziki. Tulikuwa na moshi na taa ... ilikuwa nzuri sana.

Una ushauri gani kwa watoto wote huko nje wanajaribu kupata TikTok maarufu kwa sasa?
Nadhani ni sehemu ya kile kinachotokea unapoangalia TikTok kama njia ya kukuza muziki wako, unapenda kama ... lazima ufanye kitu kijinga au usifanye kile unachopenda kufanya. Vitu vingi vya bubu hulipuka kwenye TikTok kwa sababu nzuri au mbaya. Nadhani lazima uelewe kuwa kwa sababu tu kitu ni nzuri, haimaanishi itafanya kazi kwenye TikTok, na kwa sababu tu kitu kinafanya kazi kwenye TikTok, haimaanishi kuwa kubwa. Lakini hiyo haimaanishi kuwa huwezi kuwa na vyote viwili. Mstari wake mzuri tu… ni mwingiliano kati ya hizo mbili, na hiyo ndio unapata.

Mchuzi wowote wa siri?
Nani anajua kweli lakini hii ndio nadharia yangu juu yake. Pata kitu ambacho unafikiri kitatumika na algorithm, ambayo inamaanisha kuwa ilikuwa na ndoano mwanzoni, ambayo haifai kuwa wazimu. Wakati mwingine ni kamera tu inayoingia ndani… lugha hiyo ya sinema ambayo inashikilia umakini wao wa kutosha kuweza kufika kwenye nyama. Basi ikiwa una kitu kizuri hapo ambacho kitawashikilia hadi mwisho, kwa sababu yote ni juu ya wakati wa kutazama kwenye jukwaa hili ... angalau kwa njia ninayoielewa.

Kwa hivyo ikiwa unaweza kufanya yote hayo na unajivunia kile ulichotengeneza… unaweka talanta yako na ujuzi wako ndani yake… nadhani ndio pesa ilipo. Ikiwa unafanya tu shit ya goofy ambayo haihusiani na ujuzi wako, itakuwa ngumu kupata watu kuvuka. Na ikiwa una talanta kwelikweli, lakini haujapata muundo huo sawa ... hadhira inabadilika kwenye TikTok. Msuguano wa kuruka video yako ni ya chini sana, lakini kuibadilisha ni, TikTok ni ya kushangaza kwa sababu unapata sekunde chache za kwanza kwenye nyuso zao. Kwenye YouTube, lazima uwapate na kijipicha na maelezo mafupi… uwe mzuri wa kuandika kitufe cha kubofya. TikTok ni hiyo ... unayo nafasi hiyo.